Bộ chuyển đổi quang thoại 8 kênh HO-Link HL-8P-TRF

4.200.000

Tìm trên Google “Tên sản phẩm + Trannampc” để mua sản phẩm chính hãng nhanh nhất nhé!

Danh mục:

Bộ Conver Quang Thoại 8 Kênh HO-Link HL-8P-TRF

Bộ chuyển đổi quang thoại 8 kênh HL-8P-T/RF là thiết bị hỗ trợ chuyển đổi 8 đường tín hiệu thoại qua cáp quang và ngược lại. Thiết bị hỗ trợ truyền 8 đường tín hiệu điện thoại qua cáp quang ở khoảng cách xa 0-20km với cáp quang single mode, 0-2km với cáp quang multi mode.

bo-chuyen-doi-quang-thoai-8-kenh-ho-link-hl-8p-trf
Bộ Chuyển Quang Thoại 8 Kênh HOLINK-HL-8P-T/RF

Đặc Điểm Chung

  • Thiết kế module , khả năng tích hợp cao, hiệu xuất ổn định và đáng tin cậy
  • Cung cấp 8 đường line điện thoại đồng thời
  • Khả năng chống nhiễu
  • Thích hợp chạy với cáp single mode và multi mode
  • Hỗ trợ các kết nối mạng điểm-điểm, phân tầng và phân tán và SNR
  • Kết nối cổng quang FC (đầu tròn)

Ứng dụng

  • Lắp đặt cho hệ thống điện thoại ở khoảng cách xa, công trường, nhà máy, xí nghiệp
  • Đấu nối hệ thống điện thoại sau tổng đài,
  • Hệ thống giảng dạy đa phương tiện từ xa / giám sát khuôn viên trường, hệ thống hội nghị truyền hình
  • điện thoại liên lạc nội bộ, cuộc gọi điện thoại, các ứng dụng liên quan

Thông số kỹ thuật :

FX0 relayswitch
Serial no. Parameter Symbol Min value Typical value Max

value

Unit Remarks
1 Fluid flow voltage VR 30 120 VRMS (17-60)HZ
2 Ring to check the voltage 35 V
3 Frequency ring detection 17 60 Hz
4 2-wire AC impedance 200Ω+ 680Ω// 0.1uF Off-hook state
5 Return loss 20 40 db
6 Depth of parallelism 60 70 db
7 Common mode rejection ratio CMRR 60 70 db
8 Power supply rejection ratio PSRR 30 db
9 Idle channel noise NC 75 db
FXS user(telephone)
Serial no. Parameter Symbol Min

value

Typical value Max value Unit Remarks
1 Fluid flow voltage VR 150 VRMS
2 Ringing voltage Vring  

 

75 90

 

V

 

Ringing frequency 17 60 Hz
3 Cutting fluid time 200 ms
4 2-wire AC impedance 200R + 680R // 0.1uF Can be adjusted to 600Ω
5 Return loss 20 40 db
6 Depth of parallelism 60 70 db
7 Common rate rejection ratio CMRR 60 70
8 Power supply rejection ratio PSRR
Vcc 30 db
Vbat 30 db
9 Idle channel noise NC 75 db
Telephone physical connector RJ11
Fiber index
Module type Single fiber(standard)

Multi-mode is optional

Wavelength 1310nm  1550nm(Option is based on device function)
Module rate 155Mbps/1.25Gbps(Option is based on device function)
Power supply DC 5V2A
Dimensions 114*167*28mm
Material Aluminium ally
Tx power >-12db
Rx sensitivity >-24db
Fiber connector FC (standard)SC/ST/LC(optional)
Other index
Working temperature -20°C ~70°C
Storage temperature -40°C ~85°C
MTBF >100,000hours
0/5 (0 Reviews)

Đánh giá & Nhận xét Bộ chuyển đổi quang thoại 8 kênh HO-Link HL-8P-TRF 0

Điểm Đánh Giá Trung Bình 0/5
0
0
0
0
0

Bạn đã dùng sản phẩm này?

Gửi đánh giá của bạn

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ chuyển đổi quang thoại 8 kênh HO-Link HL-8P-TRF”

Trang chủ Danh mục Khuyến mãi Giỏ hàng Tài khoản