Switch POE 4 Cổng LAN 100Mbps kèm 1 cổng quang SC GNETCOM GNC-6104FE-25B ( Chuẩn B )

1.550.000

Switch POE 4 cổng 10/100Mbps GNC-6104FE-25B hay còn gọi là bộ chuyển đổi quang điện POE 1 cổng quang SC và 4 cổng J45 10/100Mbps cung cấp nguồn POE, truyền dữ liệu qua cáp Cat5e/Cat6. Sản phẩm thuộc thương hiệu GNETCOM được bảo hành chính hãng 12 tháng tại Thiên Tân Telecom

  • Thương hiệu: GNETCOM
  • Tiêu chuẩn của IEEE802.3af. Chức năng tự động cảm biến có thể cung cấp năng lượng cho thiết bị PD (IEEE802.3af tiêu chuẩn).
  • Nếu thiết bị PoE bị ngắt kết nối, thiết bị sẽ ngừng cung cấp điện. Các tính năng chuyển đổi POE
  • Cổng kết nối: 4 cổng J45 POE công suất 15.4W
  • Tốc độ truyền: 10/100Mbps
  • Cổng quang: 1 cổng SC 10/100Mbps ( Tùy chọn kết nối Cổng A hoặc B)
  • Khoảng cách : 0~25KM (Single mode)
  • Nguồn cấp: DC 52V 1.25A
  • thiết kế đơn giản và đáng tin cậy, thiết bị tự động nhận dạng điện áp và nguồn cung cấp PoE, tốc độ cao và tự động Uplink.

Bạn đang xem Chuẩn B

Tìm trên Google “Tên sản phẩm + Trannampc” để mua sản phẩm chính hãng nhanh nhất nhé!

Danh mục:

Convert Quang Sang Lan 4 Cổng POE Tốc Độ 100Mbps Kèm 1 Cổng Quang SC Chuẩn B

Switch POE 4 Cổng LAN GNC-6104FE-25B cấp nguồn và truyền dữ liệu qua cổng mạng UTP bằng cáp mạng CAT5e/CAT6 với khoảng cách tối đa 100m. GNC-6104FE-25B cung cấp 4 cổng POE tốc độ 10/100Mbps hỗ trợ cấp nguồn theo chuẩn kết nối IEEE802.3AF với công suất tối đa trên mỗi cổng là 15.4W. Chức năng cảm biến tự động có thể nhận diện các thiết bị kết nối POE và tự động cấp nguồn hoặc dừng cấp nguồn khi thiết bị ngắt kết nối.

switch-poe-4-cong-lan-100mbps-kem-1-cong-quang-sc-gnetcom-gnc-6104fe-25a
Mô Hình Kết Nối Switch POE 4 CÕng LAN 100Mbps Kèm 1 Cổng Quang SC GNETCOM GNC-6104FE-25

Switch quang POE GNC-6104FE-25B truyền tín hiệu qua 1 sợi quang chuẩn kết nối SC. Switch quang 4 công POE truyền tín hiệu qua cáp quang single mode với khoảng cách tối đa 25km. Switch quang POE truyền tải tín hiệu qua cáp quang với bước sóng TX 1310nm (mã sản phẩm GNC-6104FE-25A) và bước sóng TX 1550nm (mã sản phẩm GNC-6104FE-25B).

Bộ chuyển đổi quang 4 cổng POE 10/100Mbps được thiết kế đơn giản và tin cậy, tự động nhận diện điện áp và nguồn cung cấp POE, tốc độ truyền… Bộ thiết bị có thể sử dụng cho các giải pháp thi công  mạng như wireless access point (AP) POE, camera IP POE, VOIP

Thông số kỹ thuật :

Cổng POE 4 cổng POE
Uplink 1 cổng quang SC 10/100Mbps
Băng thông 1.6Gbps (không chặn)
Kích thước cơ sở dữ liệu địa chỉ 1K
MTBF 190.000 giờ
Chế độ chuyển tiếp Store-And-Forward
Giao thức mạng IEEE 802.3, IEEE 802.3i 10BASE-T, IEEE 802.3u 100BASE-TX,IEEE 802.3af
 Điều khiển lưu lượng của IEEE 802.3x, Vlan IEEE 802.1q (tùy chọn)
Trạng thái LED Power, POE, Fiber
Nguồn cấp DC 52V 1.25A
Điện áp PoE 15,4W
Tiêu chuẩn PoE IEEE 802.3af
Tính năng PoE Tất cả các cổng hỗ trợ MDI / MDIX
Môi trường làm việc Nhiệt độ hoạt động: 0 ° ~ 55 ° C;
Nhiệt độ lưu trữ: -20 ° ~ 75 ° C;
Độ ẩm hoạt động: 10% ~ 95%, không ngưng tụ
Khoảng cách truyền 100 mét với cáp UTP
0-25km với cáp quang single mode (có thể mở rộng tới 120km)

 

 

 

0/5 (0 Reviews)

Đánh giá & Nhận xét Switch POE 4 Cổng LAN 100Mbps kèm 1 cổng quang SC GNETCOM GNC-6104FE-25B ( Chuẩn B ) 0

Điểm Đánh Giá Trung Bình 0/5
0
0
0
0
0

Bạn đã dùng sản phẩm này?

Gửi đánh giá của bạn

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Switch POE 4 Cổng LAN 100Mbps kèm 1 cổng quang SC GNETCOM GNC-6104FE-25B ( Chuẩn B )”

Trang chủ Danh mục Khuyến mãi Giỏ hàng Tài khoản