Module quang 1 Sợi LC SFP HO-LINK HL-SB3512-20LCD ( Chuẩn A )

550.000 (Chưa Bao Gồm VAT)

Module quang HOLINK HL-SB3512-20LCD là module quang 1 sợi tốc độ 1.25Gbps . Module quang Holink sử dụng 1 sợi quang loại single mode để truyền tín hiệu với khoảng cách tối đa 20km. Module SFP tương thích với hầu hết các thiết bị quang đang phổ biến trên thị trường hiện này như Cisco, 3onedata …

  • Model:  HL-SB3512-20LCD
  • Băng thông 1.25Gbps
  • Bước sóng: TX1550nm/RX1310nm
  • Khoảng cách truyền tối đa: 20km
  • Cổng quang: LC simplex

Bạn đang xem Chuẩn A

Tìm trên Google “Tên sản phẩm + Trannampc” để mua sản phẩm chính hãng nhanh nhất nhé!

Danh mục:

Module Quang 1 Sợi Chuẩn A HO-LINK HL-SB3512-20LCD

Module Quang 1 Sợi SFP HL-SB3512-20LCD SFP là một loại module quang SFP (Small Form-factor Pluggable) được sử dụng để truyền tải dữ liệu trên mạng quang với tốc độ 1.25 Gigabit và bước sóng hoạt động là 1550 nm.

module-quang-1-soi-lc-sfp-ho-link-hl-sb5312-20lcd
Module quang 1 Sợi LC SFP HO-LINK HL-SB3512-20LCD

Module này thường được sử dụng trong các ứng dụng mạng quang có yêu cầu truyền tải xa, bởi vì bước sóng 1550nm có khả năng truyền tải xa hơn so với bước sóng 1310nm thông thường. Nó được sử dụng để kết nối giữa các trung tâm dữ liệu, các vị trí mạng xa nhau hoặc trong các hệ thống mạng rộng.

Module SFP 1.25G 1550nm hoạt động trên cáp quang single mode, có độ suy hao thấp và khả năng truyền tải xa và ổn định. Điều này cho phép truyền dữ liệu qua khoảng cách lên đến vài chục kilomet mà vẫn đảm bảo chất lượng tín hiệu.

Thông số kỹ thuật :

  • Liên kết dữ liệu hai chiều lên đến 1.25Gbps
  • Truyền tín hiệu qua bước sóng TX1550 / RX1310nm với khoảng cách lên tới 20km
  • Tuân theo thỏa thuận đa nguồn SFP MSA và SFF-7472 với cổng cắm LC simplex
  • Giám sát chuẩn đoán kỹ thuật số: Hiệu chuẩn nội bộ hoặc hiệu chuẩn bên ngoài
  • Tương thích với SONET
  • Tương thích với RoHS
  • Nguồn cấp +3.3V
  • Nhiệt độ vận hành: 0~70 C
0/5 (0 Reviews)

Đánh giá & Nhận xét Module quang 1 Sợi LC SFP HO-LINK HL-SB3512-20LCD ( Chuẩn A ) 0

Điểm Đánh Giá Trung Bình 0/5
0
0
0
0
0

Bạn đã dùng sản phẩm này?

Gửi đánh giá của bạn

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang 1 Sợi LC SFP HO-LINK HL-SB3512-20LCD ( Chuẩn A )”

Trang chủ Danh mục Khuyến mãi Giỏ hàng Tài khoản