Module Quang 2 Sợi Chuẩn LC Multimode Tốc Độ 1,25Gb Gnetcom GNC-SFP-1G20

500.000

Tìm trên Google “Tên sản phẩm + Trannampc” để mua sản phẩm chính hãng nhanh nhất nhé!

Danh mục:

Module quang 2 sợi 1,25Gb Chuẩn LC Bước Sóng 1310nm Gnetcom GNC-SFP-1G20

Module quang 2 Sợi multi mode Gnetcom GNC-SFP-1G20(hay còn gọi là multimode fiber module) là một thành phần quan trọng trong hệ thống mạng quang. Nó được sử dụng để kết nối các thiết bị mạng như switch, router hoặc server với cáp quang multi mode.

module-quang-2-soi-multimode-toc-do-125gb-chuan-lc-gnetcom-gnc-sfp-1gm
Module Quang 2 Sợi Multimode Tốc Độ 1,25Gbs Chuẩn LC Gnetcom GNC-SFP-1G20

Cáp quang multi mode (MMF) là loại cáp quang có đường kính lõi lớn hơn so với cáp quang single mode, cho phép truyền tải tín hiệu quang trên nhiều chế độ khác nhau. Module quang multi mode được thiết kế đặc biệt để tương thích với cáp quang multi mode này.

Module quang multi mode Gnetcom GNC-SFP-1G20 thường sử dụng giao diện quang gắn kết LC (Lucent Connector).Các giao diện này cho phép module kết nối với các thiết bị mạng khác thông qua đầu nối quang phù hợp.

module-quang-2-soi-multimode-toc-do-125gb-chuan-lc-gnetcom-gnc-sfp-1gm
Thiết Kế Module cho các bộ chuyển quang, bộ chia quang , bộ convert quang

Module GNC-SFP-1G20được thiết kế để cung cấp tính linh hoạt trong việc kết nối các thiết bị mạng với các giao diện quang khác nhau. Với một cổng SFP, nó có thể tương thích với các module quang SFP khác nhau như SFP SX, SFP LX, SFP BiDi, SFP CWDM, hoặc SFP DWDM. Đồng thời, với một cổng GBIC, nó có thể tương thích với các module quang GBIC.

Module quang GNC-SFP-1GM có thể được cắm và rút ra linh hoạt (hot-swappable) mà không cần tắt thiết bị. Điều này giúp dễ dàng thay đổi và nâng cấp module mà không làm gián đoạn hoạt động của mạng.

Thông số kỹ thuật :

  • Hãng sản xuất : GNETCOM
  • Mã sản phẩm: GNC-SFP-1G20
  • Khoảng cách truyền cáp quang: 20km LC with DDM (sợi đơn – Singlemode)
  • Cổng kết nối quang: 2xLC
  •  Hoạt động ở bước sóng quang:1310 nm
  •  Loại tín hiệu: Single-Mode
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps Dual Fiber SFP
  • Nguồn điện: 3.3V
  •  Nhiệt độ hoạt động: 0 – 70°C
  • Giao diện kết nối quang Dual Fiber LC
  • Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP
  • Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472
  • Bảo hành : 18 Tháng Tại TranNamPC
0/5 (0 Reviews)

Đánh giá & Nhận xét Module Quang 2 Sợi Chuẩn LC Multimode Tốc Độ 1,25Gb Gnetcom GNC-SFP-1G20 0

Điểm Đánh Giá Trung Bình 0/5
0
0
0
0
0

Bạn đã dùng sản phẩm này?

Gửi đánh giá của bạn

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module Quang 2 Sợi Chuẩn LC Multimode Tốc Độ 1,25Gb Gnetcom GNC-SFP-1G20”

Trang chủ Danh mục Khuyến mãi Giỏ hàng Tài khoản