Convert Quang Sang LAN 4 Cổng 100Mbps GNETCOM GNC-1114S-20A/B

1.350.000

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100 Gnetcom GNC-1114S-20A/B 4 cổng Ethernet + 1 cổng Fiber SC 10/100M

  • Thương hiệu :Gnetcom
  • Cổng kết nối: 4 Port J45 / 1 Port Fiber SC ( 1 sợi quang )
  • Bộ sản phẩm bao gồm 1 chiếc + 1 Adapter
  • Bước sóng: Tx1310nm/Rx 1550nm
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps
  • Truyền tín hiệu qua cáp quang single mode, multi mode
  • Khoảng cách kết nối quang: ( 0-20 KM Single Mode/  0-2KM Multi Mode )
  • Nguồn: Cấp nguồn ngoài 5V

Tìm trên Google “Tên sản phẩm + Trannampc” để mua sản phẩm chính hãng nhanh nhất nhé!

Danh mục:

Bộ chuyển cổng quang sang 4 cổng lan tốc độ 100Mbps GNETCOM GNC-1114S-20A/B

Convert Quang Sang LAN 4 Cổng 100Mbps GNC-1114S-20A/B tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x. Converter được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa Ethernet nhanh 10/100 Base-TX và 100Base-FX. GNC-1114S  hỗ trợ các ứng dụng 10 / 100Base-TX và 100Base-FX. Tín hiệu dữ liệu được chuyển đổi bởi bộ chuyển đổi phương tiện hiệu suất cao như vậy có thể được truyền tối đa lên tới 20Km bằng cáp quang.

convert-quang-sang-lan-4-cong-100mbps-gnetcom-gnc-1114s-20a-b
Sơ Đồ Kết Hợp Bộ Chuyển Quang Sang LAN 4 Cổng 100Mbps GNETCOM GNC-1114S-20A/B

Converter quang GNC-1114S-20A/B được trang bị một cổng quang và 4 Jack cắm RJ45 và một ổ cắm nguồn bên ngoài. Bốn đèn LED được tích hợp để dễ dàng chẩn đoán và theo dõi tình trạng của. Thiết bị có thể được cấu hình tự động cho hoạt động Full Duplex hoặc Half Duplex.

Thiết bị chuyển đổi quang điện Gnetcom GNC-1114S-20A/B có thể kết hợp với thiết bị chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M GNC-1111S-20B hoặc mã sản phẩm có tính năng tương đương để tạo thành bộ chuyển đổi quang điện 1 ra 4 cổng Lan với khoảng cách truyền tín hiệu quang 0-20km với 1 sợi cáp quang single mode, 0-2km với 1 sợi cáp quang multi mode.

Thông số kỹ thuật :

Tốc độ kết nối   10/100Mbs
Tiêu chuẩn   IEEE802.3 10Base-T Ethernet
  IEEE802.3u 100Base-TX/FX Fast Ethernet,
  IEEE802.3x Flow control
  IEEE802.1q VLAN
  IEEE802.1p QoS
  IEEE802.1d Spanning Tree
Khoảng cách truyền   Single-mode: 0-20km

Multi-mode:0-2km

  Cat 5 UTP:  100m
Bước sóng   TX 1310nm, RX 1550nm
Cổng kết nối   Cổng RJ45: 4 cổng
  Cổng quang : 1 cổng SC chuẩn A(kích thước sợi: 9/125)
Bảng địa chỉ MAC   1K
Không gian đệm   1Mbit
Kiểm soát lưu lượng   Full duplex ; Half duplex
Delay   Lưu trữ và chuyển tiếp: 9,6μs; cắt ngang: 0,9μs
BER   <19-9
MTBF   100.000 giờ
Đèn tín hiệu   Đèn nguồn
  Đèn kết nối quang
  1x( tín hiệu kết nối Lan cổng 1x)
  2x( tín hiệu kết nối Lan cổng 2x)
  3x( tín hiệu kết nối Lan cổng 3x)
  4x( tín hiệu kết nối Lan cổng 4x)
 Nguồn cấp   DC5V 1A, AC220
Nhiệt độ hoạt động   -10 ~ 70 CC
Độ ẩm hoạt động   5% ~ 90%
Kích thước   26 mm ( H ) * 70 mm ( W ) * 94  mm ( D )

 

0/5 (0 Reviews)

Đánh giá & Nhận xét Convert Quang Sang LAN 4 Cổng 100Mbps GNETCOM GNC-1114S-20A/B 0

Điểm Đánh Giá Trung Bình 0/5
0
0
0
0
0

Bạn đã dùng sản phẩm này?

Gửi đánh giá của bạn

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Convert Quang Sang LAN 4 Cổng 100Mbps GNETCOM GNC-1114S-20A/B”

Trang chủ Danh mục Khuyến mãi Giỏ hàng Tài khoản