Bộ Chuyển Tiếp Quang Điện 2 Cổng SC+ 4 Cổng LAN 100Mbps Hỗ Trợ Poe Gnetcom HL-2F4EP-SC

1.950.000

  • Switch Quang Gnetcom HL-2F4EP-SC 2 quang 4 Cổng POE 10/100M
  • Cổng Ethernet: 4 x RJ45 10/100
  • Cổng POE: 4 POE
  • POWER 15.5W/25.5W ( IEEE803.2af/at )
  • Cổng quang Fiber: 2 Fiber SC ( 1 cổng A + 1 Cổng B)
  • Cổng quang Fiber: SC 20KM
  • Bước sóng:  A – TX1310NM/RX1550NM, B – TX1550NM/RX13100NM Singlel fiber Single Mode
  • Adapter 52V 1.25A

Tìm trên Google “Tên sản phẩm + Trannampc” để mua sản phẩm chính hãng nhanh nhất nhé!

Danh mục:

Bộ Chuyển Tiếp Quang 2 Cổng SC Kèm 4 Cổng LAN Có Chức Năng Poe Gnetcom HL-2F4EP-SC

Bộ chuyển quang Gnetcom HL-2F4EP-SC có các chức năng như 1 thiết bị chuyển tiếp quang thông thường vừa có đủ các chức năng của switch POE. Cổng POE cấp nguồn theo tiêu chuẩn IEEE802.3af/at. Chức năng tự động cảm biến có thể cấp nguồn cho thiết bị PD (theo chuẩn IEEE802.3af/at). Nếu thiết bị POE bị ngắt kết nối, switch sẽ ngừng cấp nguồn.

bo-chuyen-tiep-quang-dien-2-cong-sc-4-cong-lan-100mbps-ho-tro-poe-gnetcom-hl-2f4ep-sc
Bộ Chuyển Tiếp Quang 2 Cổng SC Và 4 Cổng LAN 100Mpbs Hỗ Trợ Poe Gnetcom HL-2F4EP-SC

Thiết kế đơn giản và mang lại độ tin cậy cho người sử dụng với  khả năng tự động nhận diện điện áp và nguồn cáp POE, tốc độ và chủng loại cáp mạng kết nối. Switch HL-2F4EP-SC có thể sử dụng cho các điểm truy cập không dây (AP) và các giải pháp giám sát dựa trên IP (camera IP POE, AP POE, điện thoại IP POE cũng như khả năng truyền ethernet dễ dàng.

bo-chuyen-tiep-quang-dien-2-cong-sc-4-cong-lan-100mbps-ho-tro-poe-gnetcom-hl-2f4ep-sc
Ứng Dụng Nhiều Lĩnh Vực

Khi bạn sử dụng switch quang Gnetcom,dữ liệu từ các cổng khác nhau được chia sẻ qua lại cho nhau. Trạng thái hoạt động có thể theo dõi thông qua đèn LED chuẩn đoán nằm ở mặt trước của thiết bị. Switch được trang bị 4 cổng POE có thể cấp nguồn theo chuẩn kết nối IEEE802.3af/at với công suất 15.5W/25.5W.

Ứng Dụng Đa Dạng

  • Truyền tín hiệu và nguồn cho các thiết bị wireless AP
  • Truyền tín hiệu cho điện thoại IP POE, nhà thông minh, bảo mật gia đình
  • Hệ thống giám sát thông minh
  • Hệ thống giám sát, truyền thông, hệ thống an ninh, tivi điều trị y tế
  • Đường truyền multi media cho trường học, hệ thống giám sát khuôn viên
  • hệ thống truyền dẫn truyền hình khoảng cách xa
  • Hệ thống an ninh tòa nhà
  • Dự án viễn thông quân đội
  • Mở rộng khoảng cách kết nối của bạn lên tới 20km qua cáp quang
  • Switch 2 cổng quang HL-2F4EP-SC có thể mắc nối tiếp nhau theo mô hình chuyển tiếp quang giúp bạn triển khai hệ thống quang tiết kiệm chi phí đi dây và thi công

Thông số kỹ thuật :

Parameter Specifications
Standards IEEE802.3af/at for power over Ethernet,

IEEE802.3 10Base-T Ethernet,

IEEE802.3u 100Base-TX/FX Fast Ethernet,

IEEE802.3x Flow control,

IEEE802.1q VLAN,

IEEE802.1p QoS,

IEEE802.1d Spanning Tree

Fiber port 2 port fiber SC

Data Rate:100M

Connector:SC as default,FC/ST (optional)

Distance: Single-mode Fiber 20km

Wavelength:1310nm/1550nm

POE port IEEE 802.3af /max 15.4W

IEEE 802.3at /max 25.5W

Connector:RJ45

Data Rate:10/100M

Category-5 twisted pairs: 100m

POE Lines End-Span (12+,36-);

Mid-Span(45+,78-)

LED Indicators Power, POE, Fiber
Electrical&Mechanical Input power Requirements:[email protected]

Power Adapter:AC100V~240V

Environmental Operating Temperature:-20ºC~+70ºC

Storage Temperature:-40ºC~+70ºC

Relative Humidity:5%~90%(no-condensing)

MTBF:>100,000 hours

 

0/5 (0 Reviews)

Đánh giá & Nhận xét Bộ Chuyển Tiếp Quang Điện 2 Cổng SC+ 4 Cổng LAN 100Mbps Hỗ Trợ Poe Gnetcom HL-2F4EP-SC 0

Điểm Đánh Giá Trung Bình 0/5
0
0
0
0
0

Bạn đã dùng sản phẩm này?

Gửi đánh giá của bạn

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ Chuyển Tiếp Quang Điện 2 Cổng SC+ 4 Cổng LAN 100Mbps Hỗ Trợ Poe Gnetcom HL-2F4EP-SC”

Trang chủ Danh mục Khuyến mãi Giỏ hàng Tài khoản