Bộ Chuyển Quang 2 Sợi SC Tốc Độ 10/100Mbps NETLINK HTB-1100S-25KM

450.000

Convert quang 2 Sợi tốc độ 10/100 NetLink HTB-1100S-25KM chính hãng NETLINK, sử dụng kết nối đồng thời 2 sợi quang trên cáp single mode 2Fo, Được dùng kết nối tín hiệu LAN trong các hạ tầng mạng, camera giám sát,  điện thoại IP Phone..

  • Hãng sản xuất: NETLINK
  • MODEL: HTB-1100S-25KM
  • Loại kết nối cáp quang 2 sợi quang, NETLINK HTB-1100S-25KM, Single-Mode 25KM, Tốc độ truyền :10/100Mb, Nguồn điện : 5V 2A
  • Sử dụng 2 sợi quang để kết nối khoảng cách 25Km.
  • Convert quang 2 core netlink, Bộ chuyển đổi quang điện 2 FO, Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi 10/100M
  • Sử dụng đấu nối đơn giản bằng đầu nối Nhanh ” Fast connect”, hoặc dùng hàn quang thông qua hộp phối quang ODF
  • Bảo hành : 12 Tháng

Tìm trên Google “Tên sản phẩm + Trannampc” để mua sản phẩm chính hãng nhanh nhất nhé!

Danh mục:

Bộ Convert Quang 2 Sợi SC NETLINK HTB-1100S-25KM

Bộ Chuyển quang 2 Sợi HTB-1100S-25KM Hỗ trợ tốc độ 10 / 100M thích ứng nhanh Ethernet thu phát quang.Converter quang kết nối 2 sợi quang  và cáp quang truyền thông truyền xoắn khác nhau của hai chuyển đổi, chuyển tiếp 10 / 100Base-TX và 100Base-FX hai phân đoạn mạng khác nhau, để đáp ứng các đường dài, tốc độ cao, băng thông cao workgroup người sử dụng Fast Ethernet nhu cầu.

bo-chuyen-quang-2-soi-sc-toc-do-10-100mbps-netlink-htb-1100s-25km
Bộ Chuyển Quang 2 Sợi SC Tốc Độ 1Gbps NETLINK HTB-1100S-25KM

Thông số kỹ thuật :

  • Tuân thủ IEEE802.3u 100BASE-TX và chuẩn 100BASE-FX
  • Cung cấp hai SC-loại cổng cáp quang single-mode và một cổng RJ-45
  • Sử dụng công nghệ CWDM (bước sóng phân chia), tập trung đường thông qua một tín hiệu sợi liên kết quang học trong thời gian thực truyền đơn mode truyền dẫn cáp khoảng cách lên đến 25KM kết nối
  • Thiết kế mô-đun (có sẵn trên rack quyền lực tập trung)
  • Hỗ trợ / chế độ half-duplex full-duplex
  • Cổng hỗ trợ Auto-MDI / MDIX tự động lật
  • Đèn LED dây chuyền phản hồi động tín hiệu, giám sát lỗi và hot-swappable, cắm và chạy độ bền lên tới 50.000 giờ
  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3 100BASE-TX và 100BASE-FX
  • công việc: full / half duplex
  • Bước sóng: 1310nm, 1550nm
  • Kết nối: một RJ-45 cổng, hai SC Interface
  • LED chỉ số: POWER, TX100 TXLink / ACT, FX100 FXLink / ACT, FDX
  • Tốc độ truyền dẫn: 100Mb / s
  • Nhiệt độ môi trường: 0-50 ℃
  • Độ ẩm tương đối: 5% -90%
  • Cáp Cat.5 UTP cáp IP
  • Cáp sợi quang: 9 / 125uM đơn thức
  • Cung cấp điện Thông số kỹ thuật: đầu vào AC: 110-265V đầu ra DC: 5V / 1A gợn ≤50mV
0/5 (0 Reviews)

Đánh giá & Nhận xét Bộ Chuyển Quang 2 Sợi SC Tốc Độ 10/100Mbps NETLINK HTB-1100S-25KM 0

Điểm Đánh Giá Trung Bình 0/5
0
0
0
0
0

Bạn đã dùng sản phẩm này?

Gửi đánh giá của bạn

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ Chuyển Quang 2 Sợi SC Tốc Độ 10/100Mbps NETLINK HTB-1100S-25KM”

Trang chủ Danh mục Khuyến mãi Giỏ hàng Tài khoản