Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp HO-LINK G-IMC1211S-20KM tốc độ 10/100Mb

1.350.000

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 cổng Ethernet + 1 cổng Quang 10/100Mbps (2 sợi quang, Single Mode, SC, 20KM) HO-LINK G-IMC1211S-20KM

  • Model : G-IMC1211S-20KM
  • Tốc độ truyền: 10/100Mbps
  • Cổng quang Fiber: SC Connector
  • Bước sóng: 1310nm Dual fiber Single-Mode
  • Nguồn cấp vào 12V~56VDC
  • Nhiệt độ làm việc -40 đến 75°C

Tìm trên Google “Tên sản phẩm + Trannampc” để mua sản phẩm chính hãng nhanh nhất nhé!

Danh mục:

Convert Quang Điện Công Nghiệp HO-LINK G-IMC1211S-20KM

Bộ chuyển đổi quang điện GNC-IMC1211S-20KM là bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 10/100Base-TX, dễ dàng kết nối  máy chủ, bộ lặp, switch, thiết bị tới thiết bị; có thể phù hợp yêu cầu khách hàng cho khoảng cách dài, tốc độ cao, phát sóng rộng. Bên cạnh đó, G-IMC1211S-20KM thiết lập chế độ/ tốc độ làm việc điện. Dòng G-IMC1211S-20KM hỗ trợ 1 cổng TP và 1 cổng Quang. TP(RJ45) hỗ trợ 10/100Base-T(X), chế độ Full/Half duplex và kết nối MDI/MDI-X tự động; 100BaseFX hỗ trợ single-/multi-mode, kết nối SC

bo-chuyen-doi-quang-dien-cong-nghiep-ho-link-g-imc1211s-20km-toc-do-10-100mb
Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 Sợi SC tốc độ 10/100Mb HO-LINK G-IMC1211S-20KM

G-IMC1211S-20KM  áp dụng thiết kế chuẩn công nghiệp, bảo vệ IP40, Vỏ hợp Kim Nhôm, nguồn cấp vào 12V~56VDC hoặc 100~240VAC . Nhiệt độ làm việc -40 đến 75°C

Thông số kỹ thuật :

Công nghệ

  • Tương thích chuẩn: IEEE802.3 10 BaseT,IEEE802.3u 100 BaseTX,IEEE802.3x kiểm soát Dòng Chảy và áp lực trở lại,
  • Điều khiển luồng: IEEE802.1d Spanning Tree,IEEE802.1Q Vlan,IEEE802.3af/at POE(tùy chọn)

Thuộc tính Trao đổi

  • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
  • Chế độ truyền: Lưu trữ và chuyển tiếp
  • Băng thông trao đổi hệ thống: 1.6Gbps
  • Địa chỉ MAC: 2K

Giao diện

  • Cổng RJ45: 10Base-T/100Base-TX  kiểm soát tốc độ tự động, Half/full duplex và MDI/MDI-X tự động kết nối
  • Cổng quang: 100Base-FX, kết nối SC/ST/FC

Khoảng cách Truyền

  • Cáp xoắn: 100M (standard CAT5/CAT5e cable)
  • Multi-mode: 1310nm,2Km
  • Single-mode: 1310nm, 20Km

Nguồn

  • Nguồn đầu vào: 12V~56VDC
  • Kết nối: 3 bit 7.62mm terminal block

Tiêu thụ

  • Nguồn 12V~56VDC
  • Không tải: 1.6W@24VDC
  • Full tải: 2.0W@24VDC
  • Nguồn 100~240VAC
  • Không tải: 1.6W@220VAC
  • Full tải: 2.0W@220VAC

Môi trường

  • Nhiệt độ hoạt động: -40°C to 75°C
  • Nhiệt độ lưu trữ : -45°C to 85°C
  • Độ ẩm trung bình: 5% to 95% (không ngưng tụ)
0/5 (0 Reviews)

Đánh giá & Nhận xét Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp HO-LINK G-IMC1211S-20KM tốc độ 10/100Mb 0

Điểm Đánh Giá Trung Bình 0/5
0
0
0
0
0

Bạn đã dùng sản phẩm này?

Gửi đánh giá của bạn

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp HO-LINK G-IMC1211S-20KM tốc độ 10/100Mb”

Trang chủ Danh mục Khuyến mãi Giỏ hàng Tài khoản