Bộ chuyển đổi HDMI qua cáp quang Multi Mode HOLINK HL-HDMI-1F-3G-20TR

4.000.000

  • Thương hiệu:  Holink
  • Độ phân giải: 1920x1080P ( 1080P/ 60Hz)
  • TX: Đầu vào HDMI, Đầu ra HDMI; RX: Đầu ra HDMI
  • Băng thông quang: 3Gbps ( Chuẩn hình ảnh không nén)
  • Hỗ trợ âm thanh: 3.5mm
  • Bước sóng quang: MM (850nm), SM (1310nm/1550nm)
  • Sử dụng: Đầu ghi 32CH, 64CH để truyền tốc độ băng thông rộng.
  • Khoảng cách kết nối: 0~ 2KM ( Multi mode); 0~20km (Single mode)
  • Điện áp : 5V-1A
  •  Bộ sản phẩm gồm: 1 bộ 2 chiếc, 2 bộ cấp nguồn 12V1

Tìm trên Google “Tên sản phẩm + Trannampc” để mua sản phẩm chính hãng nhanh nhất nhé!

Bộ chuyển đổi HDMI Qua Quang Multimode HOLINK HL-HDMI-1F-3G-20TR

Bộ chuyển đổi HDMI qua quang HL-HDMI-1F-3G-20TR sử dụng công nghệ truyền HDMI qua cáp quang Single mode và Multi mode không nén với khoảng cách truyền tối đa là 20km cho hạ tầng cáp SM, 2KM trên cáp MM ( Thiết bị truyền TX có thêm 1 cổng HDMI OUT tại  vị trí .

bo-chuyen-doi-hdmi-qua-cap-quang-multi-mode-holink-hl-hdmi-1f-3g-20tr
Bộ Kéo Dài HDMI qua cáp quang Multi Mode HOLINK HL-HDMI-1F-3G-20TR

Ngày nay khi công nghệ phát triển đòi hỏi khắt khe về các tiêu chí chất lượng sản phẩm cũng như việc truyền tải dữ liệu với khoảng cách xa, trong khi đó vẫn đáp ứng được yêu cầu độ sắc nét về hình ảnh, âm thanh.Cũng như trên nền tảng sợi quang SM và MM mà 1 số thiết bị có mặt trên thị trường chưa thể đáp ứng được.

 

Bộ chuyển đổi quang chính hãng HOLINK. Model: HL-HDMI-1F-3G-20TR  kết nối hình ảnh cũng như âm thanh với tốc độ truyền dẫn băng thông lớn hơn 3G. ứng dụng chuẩn không nén trong việc chuyển tải các hình ảnh. nó giống như chúng ta xem video không có độ trễ. Đặc biệt có thể kết nối sợi quang bằng cổng FC trên cáp Single Mode (0~20KM) và Cáp Multi Mode (0~2KM)

Thông số kỹ thuật :

mục lục video 
phiên bản video HDMI 1.3 (kỹ thuật số đầy đủ)
giao thức HDCP 1.2
Đồng hồ pixel tối đa 148,5 MHz
Nghị quyết 720 (1440) x 480i @ 59,94/60Hz

720 (1440) x 576i @ 50Hz

720 x 480p @ 59,94/60Hz

720 x 576p @ 50Hz

1280 x 720p @ 59,94/60Hz

1280 x 720p @ 50Hz

1920 x 1080i @ 59,94/60Hz

1920 x 1080i @ 50Hz

1920 x 1080p @ 23,98/24Hz

1920 x 1080p @ 59,94/60Hz

1920 x 1080p @ 50Hz

Chiều dài cáp hiệu dụng dưới 10m
giao diện vật lý Giao diện HDMI-A
mục lục âm thanh 
Tần số lấy mẫu 32k、44.1k、48k、64k、88.2k、96k、176.4k、192kHz
độ sâu lấy mẫu 24bit
Băng thông động 96dB
Tổng méo hài (THD) -88db
Tỷ lệ tín hiệu trên tạp âm(SNR) 96dB
Trở kháng đầu vào/đầu ra âm thanh 600Ω
mức tín hiệu VP 3.3V
giao diện vật lý Ổ cắm âm thanh nổi 3,5mm
loại tín hiệu Kênh âm thanh nổi tương tự
chỉ số hồng ngoại 
giao diện hồng ngoại Chuẩn giao tiếp 3.5mm
tần số hồng ngoại Tiêu chuẩn với 20-60KHz
loại tín hiệu tín hiệu chữ số
Hướng truyền hồng ngoại truyền ngược
các chỉ mục khác 
Nhiệt độ hoạt động -20°C ~75°C
Nhiệt độ bảo quản -40°C ~85°C
kích thước sản phẩm 104*104*28mm
Nguồn cấp 5V 1A
Sự thât thoat năng lượng 2,5W
0/5 (0 Reviews)

Đánh giá & Nhận xét Bộ chuyển đổi HDMI qua cáp quang Multi Mode HOLINK HL-HDMI-1F-3G-20TR 0

Điểm Đánh Giá Trung Bình 0/5
0
0
0
0
0

Bạn đã dùng sản phẩm này?

Gửi đánh giá của bạn

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ chuyển đổi HDMI qua cáp quang Multi Mode HOLINK HL-HDMI-1F-3G-20TR”

Trang chủ Danh mục Khuyến mãi Giỏ hàng Tài khoản