Bộ Chia Quang 16 Cổng SFP Module Và 2 Cổng LAN 10/100/1000M HOLINK HL-16SFP-2E ( Chưa Bao gồm Mudule )

8.350.000

  • Switch Quang 16 port SFP Ho-link HL-16SFP-2E
  • Chuẩn tương thích: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-TX,IEEE802.3z 1000Base-SX/LX.
  • Cổng quang: 16 port SFP gigabit
  • 2 cổng Uplink RJ45: 10/100/1000Mbps
  • Hỗ trợ cả 2 loại module 1 và 2 sợi
  • Khoảng cách truyền phụ thuộc vào module quang
  • Bảo hành: 12 tháng

Tìm trên Google “Tên sản phẩm + Trannampc” để mua sản phẩm chính hãng nhanh nhất nhé!

Danh mục:

Switch Chia Quang 16 Cổng SFP Module HOLINK HL-16SFP-2E

Bộ chia quang 16 cổng SFP HL-16SFP-2E là bộ chuyển đổi quang điện Gigabit SFP được thiết kế để chuyển đổi đồng 10/100/1000BASE-T sang cáp quang 1000BASE-X. Với 16 khe cắm Gigabit SFP mở, cho phép bạn chọn loại quang học có thể cắm được tuân thủ MSA đáp ứng tốt nhất nhu cầu kết nối cáp quang của bạn. Hỗ trợ cả tiêu chuẩn sợi quang đa mode và đơn mode, với khoảng cách truyền lên đến 80 km tùy thuộc vào module quang.

bo-chia-quang-16-cong-sfp-module-va-2-cong-lan-10-100-1000m-holink-hl-16sfp-2e
Switch Chia Quang 16 Cổng Module Kèm 2 Cổng Lan 1Gbps HOLINK HL-16SFP-2E

HL-16SFP-2E giúp bạn đơn giản hóa việc kết nối thiết bị quang cũng như số lượng cáp quang cần thiết để truyền tín hiệu. Switch 16 cổng quang module hỗ trợ module quang 1 sợi, 2 sợi, module quang cho cáp quang single mode, cáp quang multi mode

bo-chia-quang-16-cong-sfp-module-va-2-cong-lan-10-100-1000m-holink-hl-16sfp-2e

Switch quang 16 Port HL-16SFP-2E hãng HO-LINK Switch quang HL-16SFP-2E 16Port hãng HO-LINK cũng tương tự như những dòng sản phẩm khác đều có Logo thương hiệu HO-LINK nổi bật trên sản phẩm. Ngoài ra, còn có dính kèm tem bảo hành của nhà sản xuất cũng như của đơn vị phân phối. sản phẩm.

Thông số kỹ thuật:

  • Hãng sản xuất : HOLINK
  • Model : HL-16SFP-2E
  • Switch quang 16 cổng SFP , 2 cổng J45 10/100/1000M.
  • Chuẩn tương thích: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-TX,IEEE802.3z 1000Base-SX/LX.
  • Switch quang sử dụng module kết nối sợi quang , 1 hoặc 2 sợi quang tùy vào Module quang SFP , truyền và nhận tín hiệu, giúp tiết kiệm tối đa chi phí thi công cáp quang. Không suy hao tín hiệu.
  • Tốc độ cổng điện: 10/100/1000Mbps (RJ45).
  • Tốc độ cổng quang: 1000Mbps.
  • Khoảng cách truyền cổng RJ45: 100m.
  • Khoảng cách truyền quang: 20Km.
  • Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E.
  • Đầu kết nối quang: LC.
  • Cáp kết nối cổng quang: Single-mode:8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um.
  • Bước sóng quang:1310nm,1550nm.
  • Switch sử dụng trực tiếp nguồn 220V
0/5 (0 Reviews)

Đánh giá & Nhận xét Bộ Chia Quang 16 Cổng SFP Module Và 2 Cổng LAN 10/100/1000M HOLINK HL-16SFP-2E ( Chưa Bao gồm Mudule ) 0

Điểm Đánh Giá Trung Bình 0/5
0
0
0
0
0

Bạn đã dùng sản phẩm này?

Gửi đánh giá của bạn

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ Chia Quang 16 Cổng SFP Module Và 2 Cổng LAN 10/100/1000M HOLINK HL-16SFP-2E ( Chưa Bao gồm Mudule )”

Trang chủ Danh mục Khuyến mãi Giỏ hàng Tài khoản